ขอขอบคุณสำหรับการติดต่อมาหาเราที่ Verztec

การจ้างงาน

  1. สำหรับข้อมูลเกี่ยวกับงานประจำหรือโอกาสการทำสัญญากับ Verztec โปรดไปที่หน้า ร่วมงานกับเรา.
  2. หากต้องการเป็นพันธมิตรหรือเป็นผู้ค้ากับ Verztec โปรดลงทะเบียนที่ Verztec Xtranet.

สื่อสัมพันธ์

อีเมล: media@verztec.com

ฝ่ายขาย

อีเมล: enquiry@verztec.com

นักลงทุนสัมพันธ์

อีเมล: invest@verztec.comm

 

ที่ตั้ง

สำนักงานใหญ่ของบริษัท

สิงคโปร์10 Jalan Besar #16-01/02
Sim Lim Tower
Singapore 208787

โทรศัพท์: +65 6577 4646
โทรสาร: +65 6577 4647
อีเมล: singapore@verztec.com

สหราชอาณาจักร80-83 Long Lane
London, EC1A 9ET
United Kingdom

โทรศัพท์: +44 203 524 1634
อีเมล: london@verztec.com

สหรัฐอเมริกา576 Fifth Ave, Suite 903
New York, NY 10036
U.S.A.

โทรศัพท์: +1 212 3308235
โทรสาร: +1 212 3308236
อีเมล: newyork@verztec.com

ไทย1 Empire Tower, 45th Floor
Unit 4505, River Wing West
South Sathorn Road
Yannawa Sub-district
Sathorn District, Bangkok 10120
Thailand

โทรศัพท์: +66 2 670 0461
โทรสาร: +66 2 670 0462
อีเมล: bangkok@verztec.com

จาการ์ตา อินโดนีเซีย Menara Astra
Jalan Jend. Sudirman No. Kav 5,
RT.10/RW.11 35th Floor,
Jakarta 10220
Indonesia

โทรศัพท์: +62 21 50 150 150
อีเมล: jakarta@verztec.com

เกาหลี20F, Korea First Bank Bldg.
100 Gongpyung-dong, Jongno-gu
Seoul 110-702
Korea

โทรศัพท์: +82 (2) 2076 8320
โทรสาร: +82 (2) 2076 8488
อีเมล: seoul@verztec.com

จีน15L/M, Huangda Building
28 Houdaixi Rd. Xiamen 361004
China

โทรศัพท์: +86 (0)10 8405 4230
อีเมล: xiamen@verztec.com

ญี่ปุ่น3F Nishishinjuku K-1 Building
7-2-6 Nishi-Shinjuku
Shinjuku-ku, Tokyo, Japan 160-0023

โทรศัพท์: +81 3 6890 1145
โทรสาร: +81 3 6890 1157
อีเมล: tokyo@verztec.com

เวียดนามLevel 14, Saigon Centre Tower 1,
65 Le Loi Street,
Ben Nghe Ward, District 1,
Ho Chi Minh City, Vietnam

โทรศัพท์: +84 911 054 977 / +84 911 742 977
อีเมล: hochiminh@verztec.com

เมียนมาร์No 520 Kabar Aye Pagoda Road,
Excel Tower, 2nd Floor,
Unit 206, Bahan Township,
Yangon, Myanmar

อีเมล: yangon@verztec.com